Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตาลึก+คล้ำ จะแต่งหน้ายังไงดีคะ?แถมยังมีปัญหากับผมอีกต่่างหาก ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะชาวห้องแป้ง^^ วันนี้มีเรื่องมารบกวนถามหน่อยนะคะ
คือว่าเราเป็นคนตาลึก+คล้ำมาก เอาลึกก่อนละกันเนอะ
ตาลึกเนี่ย เป็นเพราะว่าโครงหน้าเราเป็นแบบนี้อยู่แล้วอ่ะค่ะ
จริงๆไม่รู้ว่าคิดไปเองรึเปล่า แต่เมื่อสี่ปีที่แล้วเราไปเรียนที่จีนแล้วน้ำหนักขึ้นมาสิบกว่าโลเลย แล้วเหมือนพอหน้าใหญ่ขึ้น แก้มมันยิ่งไปดันให้ดูลึกขึ้นไปอีกน่ะ่ค่ะ
ทีนี้พอจะแต่งหน้า เราควรจะแต่งโทนไหนดีอ่ะคะ? ไม่ให้มันดูดุหรือว่าน่ากลัวเกินไป
คือ...มีรูปประุกอบด้วย ฆ่าตัวตายชัดๆ 555 แต่ถ้าไม่โชว์ก็คิดว่าอาจจะแก้ปัญหาไม่ถูกจุดอ่ะ..เนอะ เนอะ ^^
อ้อ..เคยมีคนบอกเราว่าให้ไปฉีดฟิลเลอร์ แต่มันน่ากลัวเกินไปT^T ไม่กล้าเสี่ยงเอาอะไรแปลกๆเข้าไปในร่างกายอ่ะค่ะ ยิ่งหน้าด้วยนะ...บรื๋อออ

จากคุณ : GummyBear
เขียนเมื่อ : 23 ส.ค. 54 23:16:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com