Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] วิธีสังเกต Victoria's Secret / Bath & Body Works ของแท้-ของปลอม ติดต่อทีมงาน

กระทู้นี้บุ๋ม Copy  มาจากบทความ และคลิปที่บุ๋มจัดทำขึ้นไว้เป็นข้อมูลให้กับผู้ที่สนใจในเว็บร้านค้าของตัวเองนะคะ มิได้ไปแอบเอาของใครมาค่ะ

แต่เนื่องจากไม่มีเจตนาโปรโมทร้าน ดังนั้น จึงใช้วิธี Copy มา โดยไม่แปะลิ้งค์ค่ะ

ตั้งใจนำมาเผยแพร่ให้กับสาวๆ ห้องแป้งที่ยังสงสัยว่า

Victoria's Secret / Bath & Body Works ของแท้-ของปลอม  นั้นเป็นอย่างไรน้อ?

อยากจะซื้อของถูกแต่ไม่กล้าเพราะกลัวเจอปลอม

เพราะงั้น เราลองมาทำความรู้จักกับคู่ดูโอ้ความหอม ทั้ง 2 แบรนด์นี้ด้วยกันนะคะ

จะได้เก็บข้อมูลเบื้องต้นเหล่านี้ไว้ตัดสินใจก่อนซื้อนะคะ

บุ๋มหวังเป็นอย่างยิ่งว่า บทความและคลิปที่นำเสนอนี้ จะมีประโยชน์กับสาวๆ

ไม่มากก็น้อยนะคะ "บุ๋มชอบใช่สินค้า 2 แบรนด์นี้ และหาข้อมูลต่างๆเสมอ

วันนี้ขอมาแชร์ให้สาวๆ ทุกคน ที่ชอบเหมือนบุ๋มนะคะ"

ถ้าถูกใจ บุ๋มขอคอมเม้นเป็นกำลังใจหน่อยนะคะ

วันหน้าวันหลังจะได้มีแรงมารีวิวอะไรใหม่ๆอีกค้า

ขอบคุณทุกๆ คนนะคะ

เพิ่มเติม สำหรับผู้ที่ต้องการนำลิงค์กระทู้นี้ไปแปะนะคะ
บุ๋มยินดีและอนุญาตให้นำลิ้งค์ URL ของกระทู้นี้ ไปแปะเผื่อเผยแพร่ต่อได้นะคะ
แต่ไม่อนุญาตให้ก็อบเป็นข้อความไปตั้งกระทู้ขึ้นใหม่ค่ะ หรือถ้าต้องก็อบไป
ก็ขอให้อ้างอิงลิ้งค์กระทู้นี้ด้วยนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ

เริ่มต้นด้วยคลิปค่ะ ( ไม่รู้ขึ้นหรือเปล่า ไม่เคยโพสต์ แหะๆ)

แก้ไขเมื่อ 26 ส.ค. 54 03:56:05

จากคุณ : ม่านนที
เขียนเมื่อ : 24 ส.ค. 54 03:11:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com