Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอความช่วยเหลือตามหาร้านรับซ่อมกระเป๋าหนังค่ะ ติดต่อทีมงาน

มาขอความช่วยเหลือสาวๆห้องแป้งตามหาร้านซ่อมกระเป๋าหนัง แถวรังสิต ดอนเมืองหรือลาดพร้าวค่ะ (เราอยู่ธรรมศาสตร์เลยสะดวกแถวละแวกนั้น แต่ ถ้ามีร้านไหนที่เดินทางสะดวกก็อาจจะลองไปดูค่ะ)

สาวๆพอจะรู้จักร้านไหนที่ฝีมือดี แล้วก็มีราคาสมเหตุสมผลบ้างไหมคะ?

คือกระเป๋าที่เราจะซ่อมไม่รู้ว่าเปื้อนอะไร เราเก็บไว้ในกระเป๋าเดินทางตอนย้ายหอ แล้วพอรื้ออกมากระเป๋าก็เปื้อนแล้วค่ะ รอยเปื้อนมีลักษณะคล้ายๆหมึกสีน้ำเงิน เอาสเตคลีนลองขัดเองแล้วก็ไม่ออก แถมตอนนี้สียังด่างอีกด้วยค่ะ T^T

อ้อ กระเป๋าใบนี้ราคาไม่แพงนะคะ ไม่ใช่ของแบรนด์เนม แต่ว่าชอบใช้  เลยอยากเอาไปซ่อม

ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบนะคะ

ป.ล. ลอง search หาร้านดูแล้วก็เจอพวก Mr. Bag Fix, Big Bag อะไรซักอย่าง แล้วก็แพงๆ หรูๆ แบบ Bag Spa เลยค่ะ

จากคุณ : Patty Mc
เขียนเมื่อ : 25 ส.ค. 54 01:29:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com