Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++*** ช่วยเลือกสีblazerหน่อยจ๊าาาา >.< ***+++ ติดต่อทีมงาน

สีชมพู (20 คน)
  สีน้ำเงิน (42 คน)
  สีแดง(ไม่มีรูป) (2 คน)
  สีดำ(ไม่มีรูป) แต่ตัดทิ้ง กลัวเหมือนชุดทำงานไป (6 คน)

28.57%
  สีชมพู (20 คน)
 60.00%
  สีน้ำเงิน (42 คน)
 2.86%
  สีแดง(ไม่มีรูป) (2 คน)
 8.57%
  สีดำ(ไม่มีรูป) แต่ตัดทิ้ง กลัวเหมือนชุดทำงานไป (6 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 70 คน

เอาแบบมิกซ์ง่ายๆ และ ไม่ดูแก่ หรือ ทางการ เกินไป ประมาณนี้อ่าค่ะ
ส่วนตัวเป็นคนที่เลือกอะไรเรื่องสีไม่ได้เล๊ยยยยย

ขอคำแนะนำด้วยนะคะ เอาไว้ใส่กับชุดนศ.ได้ด้วยนะคะ เพราะเราเรียนห้องแอร์ตลอดหนาวมาก *o*

ขอบคุณมากค่ะทุกๆคน ^_^

จากคุณ : save money
เขียนเมื่อ : 26 ส.ค. 54 01:27:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com