Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Joico ของเค้าเทพจริงๆ ติดต่อทีมงาน

อยากแชร์ความรู้สึกดีๆ ค่ะ ก่อนหน้านี้เราผมแห้งเสียมาก จากการดัด ยืด ทำสี ผมแห้งเป็นไม้กวาดดอกหญ้าเลยทีเดียว ตอนแรกกะว่าจะไปตัดให้สั้นเลย แต่ก็เสียดายเพราะผมเพิ่งจะยาว

ลองใช้น้ำมันมะพร้าว นู่น นี่ นั่น หมัก บ้าง แต่ก็ไม่ดีขึ้นเลย

สุดท้าย ตัดใจถอย Joico ชุด K-PAK ชุดดูแลผม 4 ขั้นตอน (ถ้าทำที่ร้านครั้้งละ 800-1800 ค่ะ) แต่คิดว่าซื้อมาทำเอง ประหยัดกว่า

ลองแล้ววันนี้เลย
ปรากฏว่า ผมนิ่มขึ้นมากกก รู้สึกผมที่เสียดีขึ้น แต่คงต้องใช้ต่อเนื่องอีกหน่อย ประทับใจมากเลยค่ะ

ชอบๆๆๆ

จากคุณ : imartuun
เขียนเมื่อ : 26 ส.ค. 54 17:35:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com