Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เอาความรู้สึกหลังใช้สกินแคร์ต่างๆมาแชร์เพื่อนๆครับ ติดต่อทีมงาน

คือว่า วันนี้ผมโคตรจะว่างมากกๆๆครับ ระหว่างรอดูบอลตอน5ทุ่มครึ่ง นึกขึ้นได้ เวลาผมอยากซื้อสกินแคร์สักตัวผมมักจะพยายามหาข้อมูลก่อนในการตัดสินใจซื้อ ผมก็เลยเอาสกินแคร์ต่างๆที่ผมใช้ตอนนี้มาให้เพื่อนๆดู อย่างน้อยๆ เพื่อนๆจะได้ตัดสินใจซื้อง่ายขึ้นบ้าง แต่ผมขอไม่พูดถึงส่วนผสมนะครับ เพราะผมไม่รู้เรื่องเลย เอาแค่ใช้แล้วชอบก็ซื้อ ประมาณนั้น แต่อย่าเชื่อผมมากนะครับ ความรู้สึกหลังการใช้ของแต่ละคนผิวไม่เหมือนกันครับ มาดูรูปเลยครับ
ผมจะพร่ำจากซ้ายไปขวานะครับ

จากคุณ : MiiNiiNoN
เขียนเมื่อ : 27 ส.ค. 54 21:42:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com