Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++Watson ชิ้นที่ 2 บาทเดียว มีอะไรหน้าซ์้อบ้างคะ?+++ ติดต่อทีมงาน

ตามหัวข้อเลยค่ะ มีอะไรน่าซื้อบ้างคะ? คือเราไปเมื่ออาทิตย์ที่แล้วหมดไป 800 กว่าๆ แต่รู้สึกไม่สะใจอ่ะค่ะ (โรคจิตเน๊าะ !) เหมือนจะซื้อได้น้อยไปยังไงด็ไม่รู้
เพราะพอเราเดินๆดู ก็มีพนักงานเดินตามตลอดเลยอ่ะค่ะ ยอมรับเลยว่าเกร็ง เลือกไม่ถูก พอจะเดินไปดูแถวมาส์กผม ก็เดินตามมา ถามมีอะไรให้ช่วย (ส่วนหนึ่งก็แอบดีใจที่เค้าสนใจเรา แต่อีกส่วนก็แอบรำคาญ เพราะเค้าเดินประกบเลยอ่ะค่า T__T)

มันเลยทำให้เราเลือกสินค้าไม่ค่อยถนัดเลยง่ะ
เลยแวะมาถามเพื่อนๆ ห้องแป้งจ้า...

โปรวัตสันขิ้นที่ 2 = 1 บาท มีอะไรน่าซื้อบ้างคะ??

รอบที่แล้วเราสอย Biore Cleansing Oil มา 2 ขวด ค่ะ
กับ Cleansing Express (ที่ไม่มีโปรแต่ลดราคา เหลือ 345 บาท จากปกติ 380) << เราไม่เคยซื้อคลีนซิ่งได้ถูกกว่าราคานี้เลยอ่ะค่ะ ใครมีแหล่งแจ้งหลังไมค์ได้ไหมคะ??

มีอะไรน่าซื้ออีกบ้างคะ??
(ยกเว้น Eye remover ของ Maybelline ได้ไหมคะ?? เราว่ามันไม่ค่อยดีอ่ะค่ะ ชอบของ Loreal มากกว่า)

ขอบคุณทุกคนจ้าาา... เดี๋ยวเค้าแจกกีฟให้น๊าาาา

จากคุณ : LadyJadeYokim
เขียนเมื่อ : 27 ส.ค. 54 23:23:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com