Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สาวๆที่ขนหน้าแข้งยาว จัดการกับมันยังไงดีค่ะ ติดต่อทีมงาน

ถอน (20 คน)
  โกน (33 คน)
  แว๊กส์ (29 คน)
  ย้อม (4 คน)

23.26%
  ถอน (20 คน)
 38.37%
  โกน (33 คน)
 33.72%
  แว๊กส์ (29 คน)
 4.65%
  ย้อม (4 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 86 คน

สวัสดีค่ะ

ตอนนี้มีปัญหากับขนหน้าแข้งตัวเองมาก
เพราะมันยาว ขึ้นเป็นหย่อมๆ เป็นผลมาจากการกินยาปรับฮอร์โมนที่คุณหมอให้มาค่ะ
อยากหาวิธีจัดการให้มันหมดไป อยากขาเนียนๆบ้าง
แต่ไม่แน่ใจว่าวิธีใดที่จะไม่ทำให้ขนที่ขึ้นใหม่มันหนาและแข็ง
แม่เราบอกว่าให้ย้อมสีทองไปเลย แต่เราก็กลัวว่ามันจะตลกหรือเปล่า
ไม่มีข้อมูลด้านนี้ด้วย
ยังไงรบกวนสาวช่วยแชร์หน่อยนะค่ะว่าวิธีใดโอเคสุด
ขอบคุณมากๆค่ะ

จากคุณ : Scarlet_Boy
เขียนเมื่อ : 28 ส.ค. 54 13:23:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com