Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

****ชวนห้องแป้งมา in trend กับกระเป๋าสุดฮิต Satchel Bag กันค่ะ**** ติดต่อทีมงาน

วันอาทิตย์ว่างๆ เลยมาทักทายห้องแป้งด้วยกระเป๋า in trend ในช่วงนี้นะคะ ได้แก่เจ้ากระเป๋านักเรียนทรงเหลี่ยมแข็งปั๋ง “Satchel Bag” นั่นเอง

ช่วงนี้ไปไหนก็จะได้เห็นหนุ่มสาวฮิปๆหิ้วเจ้ากระเป๋าทรงนักเรียนหลายสีกันเพียบเลยค่ะ search กระทู้ในห้องแป้งแล้วก็มีกระแสมาพักนึงแล้ว

ก็สีสันมันเตะตา ดีไซน์แนวๆ และที่สำคัญคือราคาโดนใจไม่ลำบากกาย อย่างนี้แล้วจะไม่สนก็ทำใจยากหน่อยนะเนี่ย

พอดีว่าเมื่อไม่นานนี้เราดันเกิดไปถูกชะตากับเจ้าเป๋าเหลี่ยมนี่เข้า ก็พยายามหาข้อมูลเลือกซื้อค่ะ จนในที่สุดก็ได้มาครอบครองกะเค้ามั่งแล้ว กระทู้นี้เลยพยายามรวบรวมข้อมูลเท่าที่พอรู้ เช่นมียี่ห้ออะไรน่าสนใจบ้าง สีและแบบ ขนาด ราคา และวิธีซื้อ

หวังว่าจะพอเป็นประโยชน์กับเพื่อนๆที่กำลังสนใจเจ้ากระเป๋านักเรียนสีเจ็บตัวนี้นะคะ smile

****รูปทั้งหมด credit:google นะจ๊ะ

แก้ไขเมื่อ 28 ส.ค. 54 22:10:22

จากคุณ : Love Actually is..
เขียนเมื่อ : 28 ส.ค. 54 14:51:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com