Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วงเลือก eyes palette ให้หน่อยนะคะ ระหว่าง Sleek และ Pop beauty แบรนด์อังกฤษ ทั้งคู่เลยจ้า ติดต่อทีมงาน

sleek eyes palette ค่ะ (24 คน)
  pop beauty eyes palette (11 คน)

68.57%
  sleek eyes palette ค่ะ (24 คน)
 31.43%
  pop beauty eyes palette (11 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 35 คน

เราอยากได้สีโทนน้ำตาล   เรื่อยๆ อาจมีแทรกสี น้ำเงิน ฯลฯ เข้ามาด้วยน่ะค่ะ
เพราะคิดว่าว่ามันใช้ได้เรื่อยๆ

ตอนแรกเห็น pop beauty ก็กรี๊ด
พอมาเจอ sleek ก็กรี๊ดอีก  เห้ออออ  ชอบที่แพคเกจมันด้านดำ

เลือกไม่ถูก  ช่วยเลือกหน่อยนะคะ -*-
ราคาพอๆกันค่ะ  sleek อาจแพงกว่านิดนึง

ภาพจากอากู๋นะคะ

แก้ไขเมื่อ 06 ก.ย. 54 18:20:52

จากคุณ : ฮิปโป-โป๊ เตมัส O.,o
เขียนเมื่อ : 6 ก.ย. 54 18:20:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com