Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^__^ รีวิวมาร์คกระชากตับไตไส้พุง(สิวเสี้ยน) ค่ะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ  หลังจากเคยได้รู้จักกับ มาร์คดำกระชากวิญญาณ มาแล้วจากห้องแป้งนี่แหละค่ะ ยอมรับว่าเทพจริง ๆ  แต่มาวันนี้ มีโอกาสได้ลองใช้อีกตัวหนึ่ง คือ ตัว  Face Lift มาร์คไข่ขาวค่ะ แบบที่เห็นในรูปนี้ค่ะ

โอ้ววววว......พระเจ้าจอร์ช
เป็นอย่างไร ดูรูปกันเอาเองนะคะ ซึ่งบางรูปอาจจะไม่น่าดูนัก ถ้าใจไม่แข็งพอ ห้ามเลื่อนลงค่ะ

เพื่อนที่แนะนำตัวนี้บอกว่า นอกจากจะลอกสิวเสี้ยนได้แล้ว จะช่วยเพิ่มคอลลาเจนให้ผิวด้วย ยกกระชับผิวด้วยค่ะ  จากที่ใช้เอง ก็จะได้หน้านิ่ม ๆ ใส ๆ ค่ะ   แต่ที่เอามารีวิวนี้ เป็นหน้าคุงแฟนนะคะ เพราะสิวเสี้ยน มากมาย

มา ดู กัน ค่ะ

จากคุณ : UnidentifiedD~GirL
เขียนเมื่อ : 8 ก.ย. 54 01:01:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com