Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ดีใจมากมาย กว่าจะได้Login ช่างยากเย็นแสนเข็ญ ... จะReviewกับเค้าบ้าง ก็ลำบากลำบน [[ REVIEW:OPI ]] ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะเพื่อนๆสมาชิก

แหะๆ มาถึงก็บ่นเลยเรา  5555+ จะขอเล่าให้ฟังก่อนนิดนึงค่ะ  คือได้ทำการสมัครสมาชิกไปเมื่อ2อาทิตย์ก่อนค่ะ ก็ได้แต่เฝ้ารอemailตอบกลับ  ผ่านไป4-5วันก็แล้ว.. 1อาทิตย์ก็ได้ ... เกือบ2อาทิตย์ เช็คemailแทบทุกวัน  เอ๊~~~ อยู่ในjunkmailป่าวหว่า  ก็นั่งไล่หาค่ะ จนสุดท้าย ก็เลยส่งคำร้องไปใหม่  คราวนี้ได้เลย  ดีใจจัง !!

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ  เด็กผู้หญิง

วันนี้ก็ว่าจะอยากReviewบ้างเหมือนคนอื่นๆเค้า รูปที่ถ่ายไว้แล้วก็มีอยู่พอควร  แต่พอจะโพส  อ้าวววว.... ต้องไฟล์ขนาดไม่เกิน 200kอีก  ป๊าดดดดโถ่!!  เราก็ต้องไปนั่งย่อไฟล์กันใหม่อีก (เหนื่อยนะเธอ) " ฮึบ ..  ไหนๆก็มาขนาดนี้แล้ว เอาวะ  เริ่มเลยดีกว่าท่านผู้ชมขา"

Review ครั้งแรกนี้  เป็นพวกยาทาเล็บยี่ห้อ O.P.I ที่ชื่นชอบของสาวๆหลายๆคนค่ะ เรามีอยู่ในครอบครองประมาณ25ขวดค่ะ  ค่อยๆซื้อกันไป  ตามกำลังทรัพย์

จากคุณ : Audi1234
เขียนเมื่อ : 8 ก.ย. 54 01:04:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com