Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เพราะคนเหล่านี้ ดิช้านถึงได้ไม่มีเงินใช้ พวกคุณจะรับผิดชอบยังไง!!! ติดต่อทีมงาน

* จั่วหัวแรง แต่จริงๆพูดเล่นจ้า หลายๆความคิดเห็นอย่าจริงจังมากนะคะ เรายังมีเงินใช้อยู่ ไม่ได้โทษใครใดๆทั้งสิ้น ดูพวกนี้ก็บันเทิงดีค่ะ ตั้งกระทู้มาเพื่อให้แชร์กูรูกันค่า ถ้าทำให้เข้าใจผิดต้องขออภัยนะคะ*

** เพื่อนๆห้องแป้งมีใครชอบดู Beauty Video ของ youtube บ้าง มาแชร์กันดีกว่าค่ะ **

ตั้งแต่เสพติด youtube และโต๊ะเครื่องแป้ง เงินแปรสภาพไปกลายเป็นข้าวของกองพะเนินบนโต๊ะเครื่องแป้ง อายแชโดว์พาเล็ทท์มากมาย จะมีเพื่อ มีตาอยู่คู่เดียว ทาทีละสิบสีก็ไม่ได้เดี๋ยวเค้าหาว่าบ้า แล้วใครจะรับผิดชอบคะเนี่ย

บ่นขำๆไปงั้นนะคะ อย่าใส่ใจ ตั้งกระทู้มาเพื่อจะแขร์ YOUTUBE Guru ในดวงใจกับเพื่อนๆค่ะ ใครมีคนไหนเป็นกูรูในดวงใจมาแชร์กันนะ เผื่อจะได้เสพติดกันต่อไป

เปิดกระทู้ด้วยกูรูคนนี้ที่ไม่น่ามีใครไม่รู้จัก คุณโมเมพาเพลิน โด่งดังจนควรจะเปิด channel ของตัวเองได้แล้ว เพราะทั้ง IhereTV ไม่ได้ดูใครเลยนอกจากนาง

*** มาแก้ไขเพิ่มส่วนที่อยู่ในดอกจัน *****
*** มาแก้ไขรอบสอง เพิ่มส่วนที่อยู่ในดอกจันที่สอง *****

แก้ไขเมื่อ 08 ก.ย. 54 19:05:46

แก้ไขเมื่อ 08 ก.ย. 54 13:05:18

จากคุณ : ลูกข้าราชการ
เขียนเมื่อ : 8 ก.ย. 54 11:16:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com