Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากถอย Blush On ตลับใหม่มาใช้แล้วค่ะ ระหว่าง NARS กับ MAC ตลับนี้ สาวๆช่วยเลือกให้หน่อยจ้า ติดต่อทีมงาน

ตัวเลือกที่ 1 MAC Well Dressed สีฮิต สวยหวาน (31 คน)
  ตัวเลือกที่ 2 NARS Sex Appeal สีเรียบร้อย ไม่ค่อยซ้ำกับใครดี (45 คน)

40.79%
  ตัวเลือกที่ 1 MAC Well Dressed สีฮิต สวยหวาน (31 คน)
 59.21%
  ตัวเลือกที่ 2 NARS Sex Appeal สีเรียบร้อย ไม่ค่อยซ้ำกับใครดี (45 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 76 คน

เครดิตรูปภาพ จาก Google นะคะ

เราสีผิว  NC  20  นะคะ   ออกโทนขาวเหลืองจ้า

ตอนนี้ยังตัดสินใจไม่ได้เลย  อยากได้แค่ตลับเดียวเท่านั้นจ้า

ปัจจุบัน  เรามี    NARS  :  ORGASM , GINA , LUSTER แล้วนะคะ
 อยากถอยสมาชิกใหม่เพิ่มมาอีกตลับนึงอ่ะค่ะ

ขอบพระคุณมากๆเลยค่ะ

แก้ไขเมื่อ 08 ก.ย. 54 15:06:50

แก้ไขเมื่อ 08 ก.ย. 54 15:02:23

จากคุณ : ก๋วยเตี๋ยวคั่วไก่
เขียนเมื่อ : 8 ก.ย. 54 15:01:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com