Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผู้ชายที่คุยจีบๆกันมา 7 เดือน เอ่ยปากขอให้คุณลดความอ้วน(โดยเฉพาะต้นขา) ก่อนแล้วจะพาไปแนะนำให้เพื่อนรู้จัก คุณจะ..... ติดต่อทีมงาน

เริ่มถอยห่างอย่างเจียมตัวออกไปเงียบๆ (ก็เสียเซล์ฟอ่ะ) (12 คน)
  ใช้แรงฮึด เจ้าฟิตเนสออกกำลังกาย ฉันจะผอมสวยให้ดู ถึงตอนนั้นเธอจะไม่ผิดหวังแน่นอน (16 คน)
  ด่ากราดทันที"แกดีเท่าไหร่กันฮึ รอให้แกหน้าเหมือนพี่โดมก่อน ค่อยมาสั่งชั้นนะยะ" (แล้วปิดฉากความสัมพันธ์ไปซะดื้อๆ (101 คน)
  ลดระดบความสัมพันธ์ไปเอง ชวนไปไหน ทำอะไรก็ทำหน้ามึนๆ รับโทรศัพท์บ้างไม่รับบ้าง เป็นเพื่อนกันไปก็แล้วกัน (127 คน)
  เปิดใจคุยกับเขาอย่างจริงใจ ว่าความสวยความผอมมันเป็นเรื่องภายนอกแต่จิตใจชั้นสุดยอดนะเธอว์ (21 คน)
  พูดแนวขำๆ" โอ๊ย! งั้นชาตินี้เพื่อนเธอคงไม่มีวันได้เห็นหน้าเราแน่ 555" แล้วทำตัวเหมือนเดิม (76 คน)
  ตัดพ้อ ร้องไห้ฟูมฟาย ดราม่าใส่ไปเลย " วันนึงชั้นก็ต้องอ้วนอยู่ดี ถึงตอนนี้นเธอจะเลิกคบชั้นมั้ย" (6 คน)
  อื่นๆๆ แล้วแต่จะเห็นสมควร (5 คน)

3.30%
  เริ่มถอยห่างอย่างเจียมตัวออกไปเงียบๆ (ก็เสียเซล์ฟอ่ะ) (12 คน)
 4.40%
  ใช้แรงฮึด เจ้าฟิตเนสออกกำลังกาย ฉันจะผอมสวยให้ดู ถึงตอนนั้นเธอจะไม่ผิดหวังแน่นอน (16 คน)
 27.75%
  ด่ากราดทันที"แกดีเท่าไหร่กันฮึ รอให้แกหน้าเหมือนพี่โดมก่อน ค่อยมาสั่งชั้นนะยะ" (แล้วปิดฉากความสัมพันธ์ไปซะดื้อๆ (101 คน)
 34.89%
  ลดระดบความสัมพันธ์ไปเอง ชวนไปไหน ทำอะไรก็ทำหน้ามึนๆ รับโทรศัพท์บ้างไม่รับบ้าง เป็นเพื่อนกันไปก็แล้วกัน (127 คน)
 5.77%
  เปิดใจคุยกับเขาอย่างจริงใจ ว่าความสวยความผอมมันเป็นเรื่องภายนอกแต่จิตใจชั้นสุดยอดนะเธอว์ (21 คน)
 20.88%
  พูดแนวขำๆ" โอ๊ย! งั้นชาตินี้เพื่อนเธอคงไม่มีวันได้เห็นหน้าเราแน่ 555" แล้วทำตัวเหมือนเดิม (76 คน)
 1.65%
  ตัดพ้อ ร้องไห้ฟูมฟาย ดราม่าใส่ไปเลย " วันนึงชั้นก็ต้องอ้วนอยู่ดี ถึงตอนนี้นเธอจะเลิกคบชั้นมั้ย" (6 คน)
 1.37%
  อื่นๆๆ แล้วแต่จะเห็นสมควร (5 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 364 คน

ขำ นะคะ รูปไม่ค่อยเกี่ยวเลยจริงๆ เป็นประสบการณ์จริงของเราเลย 5555 ไม่น่าเชื่อว่าจะได้ยินประโยคนี้  ตอนนี้เหตุการณ์นั้นผ่านไปแล้ว เค้าบอกว่าเราน่ะน่ารักนะ แต่อ้วนๆไปหน่อย (ขาใหญ่ด้วย) แหง่ววว!! ส่วนที่ว่าจบอย่างไร เดี๋ยวมาเฉลยทีหลังนะคะ(ถ้าอยากรู้นะ) คนที่เราคุยด้วยเค้าเคยคบคนที่สวยมากๆ หุ่นเริ่ดๆ มาตลอด เค้าบอกว่าเวลาที่แนะนำให้เพื่อนรู้จักแล้วเพื่อนฮือฮา ว่าโหย แฟนแกสวยว่ะ แล้วมันจะเกิดความภาคภูมิใจสุดๆ ประมาณว่าแก เยี่ยมจริงๆ สุดยอดชาย ไรงี้ เอิ๊กๆๆๆ ฟังแล้วฮาดีเนอะ ที่ต้องเลิกกะผู้หญิงสวยๆ หุ่นดีๆพวกนั้นแล้วเป็นโสดจนทุกวันนี้ เพราะว่าคุณมัวแต่สนใจเรื่องภายนอกพวกนี้ จนลืมใส่ใจความรุ้สึกข้างในๆ จริงๆ โสดกันต่อปายยยยยย (5555 เฉลยไปและ)

จากคุณ : KrisyDewy
เขียนเมื่อ : 9 ก.ย. 54 11:15:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com