Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากให้ผิวตัวสวยๆ เนียนๆ ดูชุ่มชื้น มันๆวาวๆ มีน้ำมีนวล แบบดาราต้องยังไงคะ ติดต่อทีมงาน

ลองสังเกตดาราหลายๆคนเนี่ย อย่างเจนี่ เทียน / นุช นีรนาท /
จุ๋ย วรัทยา หรือคนอื่นๆ

เวลาพวกเธอใส่เสื้อผ้าในวันสบายๆ แบบขาสั้นเสื้อยืดไรเงี้ย
ผิวพรรณช่างเปล่งปลั่ง สดใส แลดูสุขภาพดี
คือมันบอกไม่ถูกแต่จะดูชุ่มชื้น มันๆวาวๆ ไปทั้งตัวเลยค่ะ
ไม่ได้เกี่ยวกับขาวนะคะ อย่างบางคนไม่ขาวแต่ผิวคุณเธอก็สวยมาก

แต่พอก้มลงมองดูผิวกายตัวเอง...เอิ่ม
มันไม่ไช่อะ ทั้งกร้าน ทั้งแห้ง ลองเอามือลูบทีนี่ขึ้นขาวเป็นปื้นเลยค่ะ
(เอ...หรือเพราะไม่ชอบอาบน้ำหว่า ไอ้ขาวๆที่ว่าน่ะขี้เกลือหรือเปล่า555)

คืออยากจะมีผิวพรรณสวย ชุ่มชื่นแบบเค้าบ้างง่ะ
สาวๆห้องนี้มีผลิตภัณฑ์อะไรดีๆมาแนะนำ
หรือเคล็ดไม่ลับอะไรมาช่วยเราได้บ้างมั้ยค่ะ

จากคุณ : เธอคือที่หนึ่ง
เขียนเมื่อ : 9 ก.ย. 54 15:45:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com