Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แป้ง body shop ดีมั้ยค่ะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ พอดีอยากจะขอคำแนะนำเพื่อนๆในห้องนี้อ่ะค่ะ ว่าแป้งของ body shop ดีมั้ย ใจจริงอยากได้พวก max อ่ะค่ะ แต่ตอนนี้ยังไม่มีเงิน กะว่าเรียนจบทำงาน ค่อยซื้อของแพงๆ ทุกวันนี้ใช้ cute press อยู่ค่ะ ก็ใช้โอเคเลยค่ะ แต่อยากลองเปลี่ยนดูบ้าง เห็นมีคนบอกว่าสินค้าของ body shop ดี แต่บางคนก็บอกว่าดีเฉพาะพวกบำรุงผิว รบกวนผู้รู้ว่ามาแนะนำหน่อยนะค่ะ ส่วนตัวอยากได้แบบรองพื้นอ่ะค่ะ ราคาอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่หรอค่ะ? ขอบคุณมากๆค่ะ >_<

จากคุณ : nutstitch
เขียนเมื่อ : 11 ก.ย. 54 21:47:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com