Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[AR] +++ รีวิวน้องใหม่ ใหม่ทั้งคน ใหม่ทั้งของจ้าาาา ^o^ +++ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีคร้าาาา...............

วันนี้ นึกคึก อยากรีวิวบ้างอะไรบ้าง หยุดอยู่บ้านแบบป่วยๆ ว่างจั๊ด....เล่นเน็ตทั้งวัน อ่านไปอ่านมา เอาวะ ลองดูมั่ง อิอิ.......

รีวิวอันนี้ ทำแบ่งปันเพื่อนๆ ที่ตาสั้นเหมือนเรา -_-" และมีความจำเป็นอย่างมากที่ต้องใช้อายไลเนอร์.....ขาดมันไม่ได้จิงๆ แล้วไปเจอแบรนด์น้องใหม่มาอันนึงค่ะ เป็นตัวนำเข้าจากเกาหลี ชื่อแบรนด์ COSLUXE (คอสลุคส์)

เรื่องของเรื่อง เราได้ไปร่วมเล่นเกมส์ชิงของรางวัลมาค่ะ (เพื่อนลากไปเล่นมา จากในเพจเฟสบุ๊คค่ะ) แบบว่า ตอนแรกเข้าใจว่าเป็นพวกสแปม....แบบ คลิกๆๆๆๆๆ ไรเงี้ย....เราเอาก็ไปคลิกมา แต่ไปๆมาๆ ได้เฉยเลย 555+ ได้มาแบบงงๆ เพราะชีวิตนี้ ไม่เคยได้ของฟรีแบบฟลุ๊คๆอ่ะ .... จับฉลากยังได้ผ้าขนหนูแทบทุกครั้งอ่ะ คิดดู T__T

พอละ....ฟุ้งๆเนอะ
ก็ลองดูกันเผื่อเป็นทางเลือกนะจ๊ะ

ปล. ตั้งหัวข้อเป็น AR ไปแ้ล้วนะคะ อันนี้ได้มาฟรี .... แต่ตอนนี้ ซื้อใช้แล้วจ้า ติดใจ หุหุ....ยังไงไปดูกันคร้าบบบบ

แก้ไขเมื่อ 20 ก.ย. 54 20:59:08

จากคุณ : PPkaojor
เขียนเมื่อ : 20 ก.ย. 54 18:51:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com