Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

How To กล่องเก็บแปรงแต่งหน้า(กันฝุ่น) ใครๆก้อทำเองได้ เริ่ดๆง่ายๆ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะชาวห้องแป้ง นี่เป็น how to ครั้งแรกหลังจากติดตามห้องแป้งมานาน เป็นคนชอบแต่งหน้ามากและชอบซื้อแปรงแต่งหน้าแต่ไม่เคยคิดว่าจะเก็บรักษาอย่างจิงจังซักที ปล่อยให้น้องแปรงอยู่ในกระเป๋าแปรง หรือซองมานานเลยรู้สึกว่าทำไมไม่มีใครทำกล่องเก็บแปรงอย่างจิงจัง เน้น!!!(แบบกันฝุ่น) หรือมีก้อไม่รู้

เนื่องจากว่าไปเห็นรุ่นน้องที่น่ารักทำเองขึ้นมาเพราะน้องเค้าก้อบ้าเครื่องสำอางขั้นเทพ น้องเค้าบอกหามานานคุณพี่ ไม่เคยมีใครผลิตออกมา คุณน้องก้อเลยตามหาฝันของตัวเองจนเจอ เห็นแล้วกรึ้ดดดดค่ะอยากได้บ้างก้อเลยขอให้น้องทำให้บ้าง1กล่อง เห็นแล้วง่ายอ่ะทำเองก้อได้นี่นา บอกคุณน้องทำไมไม่ทำHow toเลยคะ เพราะมีคนขอให้น้องทำให้เยอะเลย คุณน้องหัวเราะ555 ไม่เปนไรคุณพี่เลยมาทำให้เอง55555555

ตามมาดูกันเลยนะคะ ง่ายมากกกกกกก
credit น้องเอ๋ เจ้าของไอเดีย

แก้ไขเมื่อ 26 ก.ย. 54 02:17:26

จากคุณ : Nulondon
เขียนเมื่อ : 26 ก.ย. 54 01:39:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com