Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>> เคยมั้ยค่ะ?? โดนทักว่าเหมือน "กระเทย" << ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ !! สาวๆ ห้องแป้ง พอดีสิ้นเดือน เหลือ Give เลยหาเรื่องตั้งกระทู้ซะหน่อย

เกริ่นไป.. นั่งอ่านกระทู้ เจอกระทู้ "ให้ดูรูปทายอายุ" เลยนึกขึ้นได้ว่า..

เคยมีคนทักว่า.. บางรูป เหมือนกระเทย

เอ่ออ..อ คือแบบว่า เราก็เป็น "ผู้หญิง" ทั้งแท่ง เอ๊ย ผู้หญิง จริงๆ นะ ทำไมทักแบบนี้ (แอบเสียเซลฟ์นิดๆ) แต่ก็ไม่ถือโทษโกรธ เพราะน้อยมาก หรือนานๆ ทีจะมีคนคิดนอกกรอบ หาว่าเราเหมือนกระเทย 555+ ชีวิตนี้โดนทักมา 2-3 ครั้งแล้ว เฮ้ออ..เพลีย!!!

แล้วสาวๆ ละค่ะ เคยโดนทักแบบนี้มั้ย?? แล้วรู้สึกยังไงกันบ้างค่ะ??

จากคุณ : Girlfans_Ann
เขียนเมื่อ : 30 ก.ย. 54 20:02:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com