Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถ้าผิว NC 30 ควรใช้แป้ง MAC skinfinish mineralize natural ไว้ทำเฉดดิ้งสีอะไรดี ติดต่อทีมงาน

medium dark (2 คน)
  medium deep (4 คน)

33.33%
  medium dark (2 คน)
 66.67%
  medium deep (4 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 6 คน

ปกติ ใช้ mac skinfinish mineralize natural สี medium

แต่อยากลองแป้งรุ่นนี้มาทำเฉดดิ้ง ให้หน้ามีมิติมากขึ้น

แต่เลือกไม่ถูกค่ะ ว่าสีไหนจะดี ระหว่าง  medium dark
และ medium deep

ไม่เข้มเกินไป ไม่ขาวไป เดี๋ยวสีชนกับแป้งหลักที่ใช้อยู่ สั่งซื้อทางเนตด้วย

ดูรีวิวแล้วรู้สึกสีเพี้ยนๆ ใครที่ใช้อยู่แนะนำเพิ่มด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

เครดิต google

ปล. ไปลองที่เคาน์เตอร์ไม่สะดวกเลยค่ะ อยู่ไกลมาก

จากคุณ : aroma free
เขียนเมื่อ : 3 ต.ค. 54 16:18:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com