Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีใครใช้ Le'sasha wonder chic แล้วตัวเครื่องเป็นแบบเราบ้างมั๊ย [มีรูปค่ะ] ติดต่อทีมงาน

ที่หนีบผมตัวนี้สั่งมาตั้งแต่แคตลาล็อกฟรายเดย์รอบแรกเลยค่ะ ก็ใช้มาประมาณเกือบเดือนได้แล้วมั้งคะ
ก็ใช้เกือบทุกวัน ใช้แล้วรู้สึกว่าดีมากเลยร้อนเร็ว ประทับใจมาก ต่างจากเครื่องถูกๆ ราคาร้อยต้นๆ ลิบลับ

แต่ใช้ไปใช้มา พอมันหายร้อนกำลังจะเก็บ มาสังเกตดูปรากฎว่าที่ด้านข้างๆ(ไอตรงที่สีม่วงๆน่ะ) ของตัวหนีบแถบแม่เหล็ก (ไม่รู้เรียกถูกรึป่าวนะคะ)
มันเกิดเหมือนจะโดนความร้อนแล้ว(เดาเอา) ดูเหี่ยวๆ ย่นๆ บางส่วนนิดๆ หน่อยๆ เตะๆ ดู บางส่วนก็หลุดลอกออกไปนิดนึง

ไม่ทราบว่ามีใครที่ใช้พบปัญหาอย่างนี้บ้าง ไม่รู้ว่าเป็นอาการปกติรึป่าว
เพราะตัวเก่าที่ถูกราคาร้อยต้นๆ ร้อนช้า แต่ไม่เคยเป็นแบบนี้

ถามอีกอย่างนะคะ ถ้าอาการมันผิดปกติ เราสามาระเคลมได้มั้ยคะ เพราะเห็นว่าตัวนี้เค้ารับประกัน 1 ปี

==กระทู้นี้ตั้งเพื่อสอบถามนะคะ ไม่ได้ต้องการโจมตีว่าผลิตภัณฑ์มันไม่ดีน๊า==

จากคุณ : thidzy
เขียนเมื่อ : 4 ต.ค. 54 16:32:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com