Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนสาวๆห้องแป้งวิจารณ์การแต่งตัวไปสัมภาษณ์งาน...((มีรูปค่ะ)) ติดต่อทีมงาน

เจ้าของกระทู้ได้ไปสัมภาษณ์งานsale engineerมาค่ะ แต่เนื่องจากว่าไม่เคยไปสัมภาษณ์ที่ไหนมาก่อน แล้วก็มีบริษัทหนึ่ง(ใหญ่และมีชื่อเสียง) โทรติดต่อมาว่าให้เข้าไปสัมภาษณ์กับทางบริษัท  พอถึงเวลาสัมภาษณ์ก็โดนตำหนิเรื่่องการแต่งตัวว่าไม่เหมาะสม เลยอยากให้เพื่อนๆห้องแป้งช่วยแนะนำด้วยค่ะ ว่าต้องปรับปรุงหรือแต่งกายแบบไหนค่ะ ถ้ามีรูปยิ่งดีค่ะ
รองเท้าที่ใส่เป็นส้นสูง3นิ้วหนังสีครีมออกน้ำตาลปิดนิ้วปิดส้น

ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงค่ะ

จากคุณ : ลูกแม่สำเนียง
เขียนเมื่อ : 8 ต.ค. 54 14:08:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com