Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ชวนสาว ๆ มาแสดงความเห็นกันค่ะ ว่ามีผลิตภัณฑ์อะไรที่น่าจะซื้อตั้งนานแล้ว ติดต่อทีมงาน

ขอแค่คนละชิ้นแล้วกันนะค่ะ เอาแบบในดวงใจ หมดแล้วซื้อต่อ พร้อมคำชื่นชมด้วยก็ได้ค่ะ ว่าเพราะอะไร

เริ่มจากของเรานะค่ะ
ตอนนี้ปลาบปลื้ม รองพื้น estee double wear maximum cover ค่ะ
ตามหามานาน ปิดทุกสรรพสิ่ง หน้าข้าพเจ้าตกกระเยอะมาก แตะนิดเดียวเองค่า ใช้แล้วกลายเป็นสาวผิวดีซะงั้น มั่นใจขึ้นเยอะ ใช้มาประมาณ 1 เดือนแล้ว ไม่แตะตัวอื่นเลย ยังไม่มีข้อติใด ๆ ราคาก็น่าคบหา 1400 บาท ซื้อตอนลด 10% เหลือ 1260 ปลื้มมากมายค่า ไปอยู่ซะที่ไหน ทำไมเราไม่เจอกันเร็วกว่านี้นะ

แก้ไขเมื่อ 14 ต.ค. 54 16:32:39

จากคุณ : Downoi
เขียนเมื่อ : 14 ต.ค. 54 16:27:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com