Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีเรื่องมาเตือนสาวๆห้องแป้ง นอกเรื่องนิดหน่อยแต่คิดไปคิดมามันก็ไม่นอกเรื่องเท่าไหร่เอาเป็นว่าเอามาเตือนกันจ้า.. ติดต่อทีมงาน

เมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมาสดๆร้อนๆ เรา มีโอกาสได้ไปสอยมือถือเครื่องใหม่หลังจากที่เครื่องเก่าปุ่มกดเจ๊งไม่สามารถที่จะกดอะไรได้เลย
(เนื่องจากอ่านแต่ Pantip ตลอดๆๆๆ)

โดยเรา เลือกที่จะซื้อเจ้าซัมซุงแท็ป 7 นิ้ว เพราะมันสามารถโทรเข้า ออกได้ และที่สำคัญมันเหมาะมากกับการอ่าน Pantip จะได้ไม่ต้องทนปวดตากับมือถือจอเล็กๆอีกต่อไป อิอิ  แต่นี่ยังไม่ใช่ประเด็นค่ะ ประเด็นคือ หลังจากที่ จขกท ถอยมันมาจากศูนย์โทรศัพท์  ก็ต้องการที่จะติดฟิล์มกันรอยเพราะศูนย์ที่เราไปถอยไม่มีอุปกรณ์เสริมขาย

เราเลยไปติดฟิล์มและซื้อเคจหนังที่ร้านนอกแต่ก็อยู่ในห้างเดียวกัน เรื่องมันเริ่มตรงจุดนี้แหล่ะ เราเลือกติดฟิล์มและซื้อเคจหนังที่ร้านที่มีน้องผู้หญิงน่าตาน่ารักขาย และระหว่างที่น้องเค้ากำลังติดฟิล์มให้เราอยู่ ไอ้เจ้าร้านผู้ชายที่ขายอยู่ข้างๆมาจากไหนไม่รู้ อยู่ๆก็มายื้อแย่งน้องแท็ปเราไปจากน้องผู้หญิง และพูดว่าขอยืมหน่อย ย้ำนะคะว่าพูดพร้อมกับมือที่ยื้อแย่งไปด้วย โดยไม่ขออนุญาตเราซึ่งยืนหัวโด่อยู่ตรงหน้าสักคำ ไร้มารยาทมากๆ แต่ดีนะคะ ที่น้องผู้หญิงเค้ายื้อเอาไว้และบอกว่ายังติดฟิล์มไม่เสร็จเลย เลยไม่ได้ให้ไป ยังค่ะ ยังไม่จบพอเราติดฟิล์มเสร็จต้องเดินผ่านร้านมัน มันยังมีหน้ามามองหน้าเราด้วยสายตาเคียดแค้นอีก โอ้..คนหนอคน ได้แต่คิดในใจนี่เราไปทำอะไรผิดว๊า..

และเรื่องที่เราจะเตือนสาวๆก็คือ ... เมื่อวานนี้เรากลับไปห้างดังกล่าวอีกครั้งเพื่อดูหนังเรื่องโสดออนเซลล์ เราต้องเดินผ่านร้านมันอีกแล้วค่ะ คราวนี้เรากะจะมองหน้ามันแบบหาเรื่องบ้าง ถ้ามันยังมาทำหน้ากวน...ใส่เราอีก

แต่สิ่งที่เราเห็นคือมันกำลังเงยหน้ามองก้น หรือมองอะไร ของสาวๆที่กำลังขึ้นบันไดเลื่อน ซึ่งเราไม่อาจทราบได้ (ร้านมันอยู่ตรงบันไดเลื่อนพอดี) พร้อมทั้งทำเสียงวี๊ดวิ๊ว

อร๊ายยยย..พฤติกรรมหน้าขยะแขยงสุดๆ หน้าตาภายนอกก็แย่แล้ว จิตใจของมันเนี่ยะ แย่กว่าอีก เตือนๆๆๆๆๆ และเตือนๆๆๆ สาวๆ ที่ต้องเดินห้าง เ - น ทั่น สาขารามอินทรา บ่อยๆด้วยนะคะ ว่าให้ระวังไอ้โรคจิตในคราบคนขายของคนนี้ด้วยค่ะ

ลักษณะของมัน อ้วนดำ และหัวล้านค่ะ (ครบสูตรมาก)

จากคุณ : myimy
เขียนเมื่อ : 17 ต.ค. 54 10:12:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com