Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้ ขอโทษ solamente cerveza ติดต่อทีมงาน

เนื่องจาก กระทู้นี้ที่ผมตั้งตอนบ่าย
http://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q11207036/Q11207036.html

แล้วคุณ solamente cerveza  หลัวไมค์มาบอกว่า

From : solamente cerveza [17 ตุลาคม 2554 18:55]      

เอ่อ ขอโทษนะคะ เราได้มีการไปชี้แจงกับคนที่ปัญหากับเรานะคะ แล้วเข้าใจแล้ว เค้าก็มาขอโทษเราหลังไมค์ ตอนนี้ขอให้ออกมาตั้งกระทู้ขอโทษเราอยู่ ถ้ายังไม่รู้เรื่องอะไร อย่าเพิ่งออกมาตั้งกระทู้แบบนี้เลยค่ะ แล้วรูปที่เอามาโพสก็ไม่ใช่รูปเรา เป็นคนที่เราแต่งหน้าให้ เค้าเสียหายมาก ระวังจะโดนฟ้องนะคะ แล้วก็ไม่ได้มีเจตนาโกงด้วย เราได้อธิบายหลังไมค์ไปแล้ว

สรุปว่า คุณ solamente cerveza  เขาได้อธิบาย ตามนั้น ผมก็ขอโทษด้วย นะครับ หวังว่าคงไม่โกรธกันนะ เพราะผมอ่านแต่กระทู้ที่เขาตั้ง ไม่ได้อ่านหลังไมค์แม่ค้าที่มาขอโทษ คุณ  ยังไงก็ขออภัยด้วย  ^_____^

จากคุณ : GOGJang
เขียนเมื่อ : 17 ต.ค. 54 20:03:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com