Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Review Sleek__________ E y e s h a d o w P a l e t t e__________ ติดต่อทีมงาน

Review  E y e s h a d o w     P a l e t t e  ของ Sleek ค่ะ

จขกท ไม่ได้ Swatch เองนะค่ะ หาจากเว็บต่างๆแล้วรวบรวมมา
เห็นช่วงนี้คนถามเกี่ยวกับ Eye Palette ของ Sleek กันเยอะ เลยรวบรวมมาให้ดูกันค่ะ จะได้ตัดสินใจถูกว่า Palette ไหนเหมาะกับตัวเอง

ขอบคุณ Credit รูปจากเว็บต่างๆๆนะค่ะ  (^_____^)

ขออภัยที่ไม่ได้ copy link ที่มาของรูป เนื่องจาก เอามาจากหลายเว็บมากๆๆๆ ลายตามากกก( -_-)"    เลยไม่ได้ copy link มาแป๊ะนะค่ะ
บางเว็บมีรูป Palette แต่ไม่ได้ Swatch
บางเว็บ Swatch แต่ไม่ได้แปะรูป Palette
จขกท จึงต้องหาและรวบรวมเอารูปมาแปะรวมกันเอง

จากคุณ : ปลาทองดุ๊กดิ๊ก
เขียนเมื่อ : 24 ต.ค. 54 12:07:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com