Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครเคยเป็นสิวอุดตันแบบ 400-500 บนหน้าบ้างครับ ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้ผมเป็นอยู่ แต่รักษามาได้ 3 เดือนแล้วโดยเลเซอร์สิวอุดตันแบบเหมา 3 ครั้ง
ครับ แต่ปริมาณสิวหายไป 60% เอง  ผมเลยอยากรู้ว่าเพื่อนๆใช้เวลากี่เดือนถึงจะหายครับ เพราะผมก็เริ่มท้อใจแล้ว บวกกับค่าเลเซอร์ที่ค่อนข้างแพงเพราะใช้วิธี
กดสิวแบบธรรมดาไม่ได้เพราสิวอยู่ลึกๆมากๆ  ถ้าไม่ได้ดึงหน้าตึ่งจะไม่เห็นอะไรเลย  วานถ้าใครก็ได้ช่วยแนะนำคลีนิคที่กดสิวแบบลึกๆเก่งๆราคาไม่แพงหน่อยครับ
ผมเคยไปคลีนิคเสริมเพ็ญ...  ก็ไม่ได้ช่วยเรื่องสิวลึกๆเท่่าไร ช่วยเรื่องเป็นเม็ดใหญ่ๆชัดๆมากกว่า  แต่ของผมแบบเต็มรูขุมขุนยังกับสิวเสี้ยนเม็ดใหญ่

ปล.ทำเลเซอร์ขนาดเหมามันก็ยิ่งได้ไม่หมดน่ะครับ เพราะว่าเม็ดสิวมันขึ้นติดๆกันเกินไป จนยิ่งไม่ได้ ต้องค่อยๆเคลียร์ทีละส่วน

จากคุณ : osk1988
เขียนเมื่อ : 27 ต.ค. 54 05:21:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com