Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากได้กำลังใจน้ำหนักขึ้นมา สิบกิโลใน 4 เดือน เครียดมากเลยค่ะ ติดต่อทีมงาน

ไม่รู้เพราะผลจากการควบคุมอาหารมาช่วงหนึ่ง กินแต่ผักทุกๆวัน พอมีช่วงที่ได้กินแป้งนิดนึงก้รู้สึกดี ที่นี้กินไม่หยุดเลยค่ะ พอกินเสร็จก็เครียดมากเลย แต่ไม่คิดจะล้วงคออ้วก เพรกลัวว่าตัวเองจะเป้นโรค เป้นอย่างนี้มานานมากแล้วค่ะ

ตอนก่อนเปิดเทอมน้ำหนักแค่ 50 ตอนน้จะ 60แล้ว จขกท สูง 165 เครียดมากเลยค่ะ ตอนผอมทำงานเป้นพิธีกร(ท้องถิ่นนะค่ะ ไม่ได้ออกสื่อมากมาย)ด้วย พอเทอมนี้ ไม่รับงานแล้ว จึงปล่อยตัวมากไป ตอนนี้จะกลับไปำอีก ไม่มั่นใจนตัวเองเลย อยากลดน้ำหนักเร็วๆจังเลยค่ะ

เพื่อนๆห้องแป้งขาาาาาา ขอช่วยแชร์วิธี และหากำลังใจในการลดน้ำหนักด้วยนะค่ะ

จากคุณ : มะนาวน้ำผึ้งโซดา
เขียนเมื่อ : 27 ต.ค. 54 10:59:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com