Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

----------------------- หนังตามีหลายชั้นค่ะ แก้ยังไงดี? เป็นมาหลายอาทิตย์แล้ว T_T ------------------- ติดต่อทีมงาน

คือหนังตาปกติจะมีสองชั้นใช่มั้ยคะ แต่ว่าตอนนี้มันเหมือนมีรอยพับเพิ่มเข้ามาอีกเป็นสามชั้นน่ะค่ะ บางทีก็ 4 ชั้น =_= จะกลายเป็นคอนโดอยู่แล้ว ตาดูลอยๆ เหนื่อยๆไม่สดใสเลยค่ะ สาวๆมีวิธีแก้มั้ยคะ ลองเอาของเย็นๆมาโปะแล้วก็ไม่ได้ผลเลยค่ะ
มีรูปประกอบด้วยค่ะ จากกระทู้ของพี่คนนี้ อาการเดียวกันเลย แต่ว่าลองวิธีของพี่เค้าแล้วก็ยังไม่ได้ผลค่ะ T_T
** ขออณุญาติพี่เค้าด้วยนะคะ แปะลิ้งให้ค่ะ
http://www.jeban.com/viewtopic.php?t=16048

จากคุณ : ติดแหง็กผู้น่ารัก
เขียนเมื่อ : 29 ต.ค. 54 15:47:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com