Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

็how to แต่งหน้าอย่างไรไม่ให้ดูมากเกินไปยามน้ำท่วม ติดต่อทีมงาน

ช่วงนี้น้ำท่วมไปหลายพื้นที่แล้ว หลายคนตกอยู่ในความเครียด และโศกเศร้า หากมานั่งแต่งหน้าจัดเต็มก็จะกะไรอยู่ เด๊วหาว่าไม่สำเหนียกถึงความเดือดร้อนของชาวบ้านชาวเมือง - -"

อย่างไรก็ดีผู้หญิงอย่าหยุดสวยครับ ช่วงนี้มีสื่อมากมายทั่วๆ ไป คุณอาจเป็นคนหนึ่งที่ได้ออกสื่อ ( เตรียมตัวพร้อมไว้ก่อน )

วันนี้เลยจะมาแนะนำการแต่งหน้าแบบไม่ใช้รองพื้นกันครับ แต่เน้นให้ผิวดูสวยด้วยการใช้พวกผลิตภัณฑ์ที่เต็มไปด้วย shimmer อ๊ะไม่ต้องกังวลนะครับว่าหน้าจะดูมัน shimmer เดี๋ยวนี้พัฒนาขึ้นเยอะแล้ว

shimmer  จะทำให้ผิวดูสว่างสดใสช่วยอำพรางความหมองคล้ำได้ระดับหนึ่ง

ผลิตภัณฑ์ที่นำมาใช้อาจไม่ต้องใช้เหมือนผมก็ได้นะครับ ลองมองหาของตัวเองที่ใกล้เคียงผมเชื่อว่าหลายๆ ท่านต้องมีผลิตภัณฑ์แนวๆ นี้อยู่กันบ้าง

มาชมกันเลยครับ

จากคุณ : alwaysfluke
เขียนเมื่อ : 31 ต.ค. 54 14:56:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com