Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] รีวิว รองพื้น + แป้งผสมรองพื้น ราคาไม่เกิน 500 บาทที่ใช้อยู่ ติดต่อทีมงาน

พอดีช่วงนี้เฝ้าระวังน้ำที่บ้านน่ะค่ะ เบื่อมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
แล้วน้ำก็เริ่มมาหน้าบ้านแล้ว เราอยู่ กทม. นะคะ
หน้าบ้านน้ำประมาณ 10 cm ละ แต่ยังไม่เข้าบ้าน แต่ทางออกหมู่บ้านไปถนนใหญ่นี่ถึงฟุตบาทละค่ะ
กะว่าถ้าทะลักเข้ามาในบริเวณบ้านก็จะไม่อยู่แล้วค่ะ
แต่ติดปัญหาตรงคุณพ่อคุณแม่ท่านไม่ยอมอยู่ ไอ้เราก็ทิ้งไปไม่ได้ด้วย เห้อออออ

มารีวิวกันดีกว่าค่ะ ภาพทุกภาพในกระทู้นี้ จขกท. หามาจากในอินเตอร์เน็ตนะคะ เนื่องจากถ่ายออกมาแล้วไม่ชัดอย่างแรงเลย (เอามือถือถ่าย) เลยขอเอารูปจากในเน็ตมาให้ดูดีกว่า เครดิต เจ้าของภาพทุกท่านนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ นี่เป็นกระทู้แรกที่รีวิวเลยนะเนี่ย อิอิ

ก่อนอื่นบอกก่อนว่าเราผิวผสมค่ะ สีผิวเราใช้ MAC studio fix nc 40 อ่ะค่ะ :)

จากคุณ : เจ้สาว เจ้าตำรับ
เขียนเมื่อ : 31 ต.ค. 54 21:26:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com