Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[Deep Review] POND's Clear Balance 4 พลังมหัศจรรย์จากโคลนธรรมชาติ และวิธีการเสริมสร้าง Skin Barrier ให้กับผิวครับ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ ชาวโต๊ะแป้งผู้รักความงามทุกท่าน..............

นานเท่าไหร่แล้วน๊า? ที่ไม่ได้ตั้งกระทู้รีวิวเครื่องสำอางในห้องโต๊ะแป้ง  แฮๆๆ
เพราะกระทู้ล่าสุด ก็เป็นกระทู้ D.I.Y. Vit C Whitening Cream ครับ  ถือว่าน๊าน นาน

วันนี้นึกครึ้มอยากจะตั้งก็ตั้งซะอย่างงั้น (>_<) เพราะช่วงนี้สถานการณ์น้ำท่วม เลยทำให้ว่างงานมากมาย

ประกอบกับตอนนี้เวลามีรีวิวอะไรที ไตเติ้ลจะไปลงใน blog ส่วนตัวแทน
เพราะส่วนใหญ่จะเป็นการรีวิวเครื่องสำอางเฉพาะแบรนด์นั้นแบรนด์เดียวแทน  สุ่มเสี่ยงที่จะเกิดดราม่าว่าเป็น "หน้าม้า" ก็เลยออกอาการเกรงกลัวนิดๆ อิอิ  (คิดมากไปรึเปล่า? บอกกันได้นะครับ)

เอาเป็นว่า วันนี้ผมจะขอ Deep Review เครื่องสำอางจาก 2 แบรนด์ ที่เคยลงไว้แล้วใน blog ของผม  ขอเอามาแชร์ให้กับเพื่อนๆ กันนะครับ

2 แบรนด์ ที่ส่งเข้าประกวด นั่นก็คือ  POND's Clear Balance  4 พลังมหัศจรรย์จากโคลนธรรมชาติ และ วิธีการเสริมสร้าง Skin Barrier โดย Paula’s Choice Moisture Boost Hydrating Treatment Cream for Normal to Dry Skin

และเพื่อการชมได้ง่ายในกระทู้ ผมขออนุญาตตัดภาพบางส่วนออกไป  หากท่านใดสนใจอยากดูภาพเต็มๆ สามารถเข้าไปดูใน blog ผมได้นะครับ (^0^)

จากคุณ : wisdom of social
เขียนเมื่อ : 1 พ.ย. 54 13:14:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com