Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[Part 2] พาทัวร์ ช้อปปิ้ง เดินดู คสอ ในญี่ปุ่น -------- ตอบทุกคำถามยอดฮิต ฝากซื้อ?ซื้อฝาก? คสอ.ถูกและดีจากแดนปลาดิบ ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่น จขกท ขอบคุณ ทุกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ท่านเลยค่ะ
ที่มาให้คอมเม้น มาให้กำลังใจกัน (กราบงามๆ)
แบบว่า มีแรงโพสท์อีกรอบ
ถึงแม้มันจะเหนื่อยมากก้ตาม
แต่เราก้มีความสุข ^____^
ยิ่งเห็นคนชอบกัน ยิ่งมันมือค่ะ เด๋วจะเริ่ม part 2 กันละกันโนะ

Hadanomy แพคเกจชมพู รูปหัวใจ
สเปรย์ฉีดให้หน้าสดชื่น เพิ่มความชุ่มชื้นให้กับผิวหน้า
และช่วยให้เมคอัพติดทนมากขึ้น ใช้ฉีดหลังจากแต่งหน้าเสร็จก้ได้ค่ะ
คือตัวนี้เค้าขึ้นนิตยสารที่ญี่ปุ่นหลายเล่มมากๆ
แล้วก้มีบล้อกเกอร์ต่างชาติรีวิวว่าดีหลายต่อหลายท่าน
ในรูปนี้คือตัวซ้ายสุดค่ะ

เท่าที่ใช้มา เราก้ชอบนะ แนะนำให้สอยอีกอันจ้า

จากคุณ : whitepiano555
เขียนเมื่อ : 2 พ.ย. 54 19:57:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com