Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สงสัยค่ะ ที่หนีบผมตรง มีเทคนิคทำให้ผมม้วนได้ไหมคะ ติดต่อทีมงาน

คือไปทำผมที่ร้านมา...

แล้วร้านเอาที่หนีบผมแบนๆ มาทำม้วนผมให้ สวยเลยค่ะ ลอนธรรมชาติ

ไม่เหมือนที่ม้วนผมโรลที่เป็นลอนๆๆหยิกๆอ่ะค่ะ

ในใจเราคิดว่า เป็นที่ทำผม แบบเรซาช่า เรียกถูกมั้ยเนี่ย ที่ทำผมตรงผมม้วนได้หลายทรงอ่ะค่ะ

เลยถามช่างว่า ที่ม้วนผมของไรคะ เราสนใจ

ช่างบอกว่า เป็นที่หนีบผมธรรมดา แต่ใช้เทคนิค ม้วนให้เป็นลอนเอง

เราเลยกลับมาทำที่บ้านมั่ง ทำไม่ได้อ่ะค่ะ

อยากรู้ว่าเพื่อนๆ เคยทำมั้ยคะ หรอช่างหลอกเราเนี่ย

อยากรู้จักเลยค่ะ ขอบคุณเพื่อนๆมากๆค่ะ

แก้ไขเมื่อ 03 พ.ย. 54 10:46:36

จากคุณ : ไม่สวยและจนพร้อมพาทุกคนไปลำบาก
เขียนเมื่อ : 3 พ.ย. 54 10:46:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com