Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Poll สำรวจการสระผมของสาวๆห้องแป้ง และการทาครีมบำรุง ติดต่อทีมงาน

สระเช้าและเย็น (6 คน)
  สระทุกเช้า (ทุกวันตอนเช้า) (38 คน)
  สระทุกเย็น (ทุกวันตอนเย็น) (50 คน)
  สระวันเว้นเว้น (เช้า) (38 คน)
  สระวันเว้นวัน (เย็น) (42 คน)
  สระวันเว้นสองวัน (เช้า) (9 คน)
  สระวันเว้นสองวัน (เย็น) (23 คน)
  สระอาทิตย์ละครั้ง (เช้า) (1 คน)
  สระอาทิตย์ละครั้ง (เย็น) (1 คน)

2.88%
  สระเช้าและเย็น (6 คน)
 18.27%
  สระทุกเช้า (ทุกวันตอนเช้า) (38 คน)
 24.04%
  สระทุกเย็น (ทุกวันตอนเย็น) (50 คน)
 18.27%
  สระวันเว้นเว้น (เช้า) (38 คน)
 20.19%
  สระวันเว้นวัน (เย็น) (42 คน)
 4.33%
  สระวันเว้นสองวัน (เช้า) (9 คน)
 11.06%
  สระวันเว้นสองวัน (เย็น) (23 คน)
 0.48%
  สระอาทิตย์ละครั้ง (เช้า) (1 คน)
 0.48%
  สระอาทิตย์ละครั้ง (เย็น) (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 208 คน

ส่วนตัวแมวน้อย พยายามสระผมวันเว้นวันค่ะ เพราะขี้เกียจ จะเป็นตอนเย็นส่วนใหญ่ กลัวเชื้อราจะขึ้นเพราะผมแห้งไม่สนิท Y^Y แต่สระตอนเช้าไม่ไหวค่ะ

ทำโพลซ้อนไม่เป็นค่ะ
อีกคำถามนะคะ

การทาครีมบำรุงในแต่ละช่วง
เช้า ใช้เวลาในการทาครีมบำรุง กี่นาที และ ทั้งหมดกี่ตัว

เย็น ใช้เวลาในการทาครีมบำรุง กี่นาที และทั้งหมดกี่ตัว

**ไม่นับรวมขั้นตอนการแต่งหน้านะคะ จบสิ้นสุดที่กันแดด(สำหรับตอนเช้า)
ส่วนตัวแมวน้อย ทาครีมบำรุงเช้า/เย็นไม่ต่างกันค่ะ อยู่ที่ 3 ตัว 5 นาทีเอง เร็วไปหรือเปล่า Y^Y
เป็นเซรั่ม ครีมเจล เดย์/ไนท์ครีม

จากคุณ : แมวน้อยหัวโตพุงกาง
เขียนเมื่อ : 3 พ.ย. 54 20:13:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com