Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามเกี่ยวกับ acne aid ขนาด 1000 ml ค่ะ ติดต่อทีมงาน

ซื้อ acne aid gentle cleanser ขนาด 1000 ml มาค่ะ แล้วก็ทดลองกรอกใส่ขวด acne aid ขนาด 100 ml ที่มีอยู่ แต่น่าจะต้องใช้อุปกรณ์ช่วย เช่น กรวยเพราะปากขวดเล็ก อยากทราบว่าพี่ ๆ ที่เคยซื้อ size ใหญ่นี้ ถ่ายมาใส่ขวดเล็ก หรือ ซื้อหัวปั๊มมาใส่แกลลอนนี้ หรือวิธีอื่น ๆ คะ เจ้าของกระทู้จะได้เอามาประยุกต์ใช้ค่ะ (ส่วนตัวเจ้าของกระทู้อยากจะซื้อหัวปั๊มมาใส่ค่ะ เลยลองหาข้อมูล แต่เหมือนจะไม่มี size ที่พอดีกับแกลลอนนี้ค่ะ

ขอบคุณทุกคำตอบนะคะ

จากคุณ : redpink
เขียนเมื่อ : 3 พ.ย. 54 23:33:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com