Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สนใจคสอ.ตามโมเมพาเพลิน ราคาแต่ะละตัวมันประมาณเท่าไหร่ ตั้งใจว่าจะซื้อวันนี้ค่ะ ติดต่อทีมงาน

ตามหัวข้อนะคะ ตั้งใจว่า อยากจะไปซื้อบ้าง แต่อยากทราบราคาก่อนเป็นการคำนวนงบในกระเป๋าอ่าคะ กลัวไปแล้วตังไม่พอ จะอายเค้า 5555

1.ไพร์เมอร์ ของ ลอร่า (น่าจะใช่ยี่ห้อนี้เนาะคะ)

.คอนซีลเลอร์ ของ MAC

3.บรอนเซอร์ น่าจะของ Nars (ใช่มั้ยคะ)

4.Tited (สะกดถูกรึเปล่าเนี่ย) 55 ของยี่ห้ออะไรดีค่ะ ยังไงรบกวนแนะนำหน่อยนะคะ

5.มาสคาร่าคิ้วของ MAC

6.ที่เขียนคิ้ว(ที่เป็นตลับเหมือนอายแชโดว์) ของMAC

7.อยากได้อายแชโดว์ เนื้อแมท ไม่แน่ใจว่าของอะไรหาซื้อง่าย แล้วราคาไม่แรงบ้างคะ รบกวนแนะนำหน่อยนะคะ

แจกกิฟท์นะคะ..รบกวนหน่อยนะค่ะ ^^
(แจกกิฟท์ คือการกด ถูกใจ ใช่มั้ยคะ)
สมาชิกใหม่ อาจจะโง่นิดนึง 5555

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ ผู้ใจดีทุกคน>.<

จากคุณ : jickapu
เขียนเมื่อ : 5 พ.ย. 54 13:03:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com