Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[[[Review]]] When I want to change my hair style... ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ ห้องแป้ง

วันนี้เอาผมทรงใหม่มาอวดค่ะ ถือว่าเปลี่ยนลุคพอสมควร
คือจริงๆ ตั้งใจแค่ไปตัดผม ทั้งที่ในใจลึกๆ คืออยากดัด
แต่ก็แอบกลัวค่ะว่าจะพลาด เพราะตอนเรียนมหาลัยเคยดัดแล้วพลาดอย่างแรง

ประกอบกับเพื่อนเอานิตยสาร Ray มาเปิดๆ ให้ดู พร้อมกับยุว่าทำเลยๆ

วันนี้ก็เลยจัดเต็มค่ะ ร้านที่ทำคือ More Hair Shop ที่ตึก Time Square

บอกก่อนว่าไม่ใช่หน้าม้านะคะ ดูจากหนังสือแล้วลองไปทำจริงๆ ประกอบกับลองหาข้อมูลจากเน็ตดูแล้ว ฟีดแบคโอเค ก็เลยจัดซะเลย

อันนี้ Before นะคะ

จากคุณ : ~Northlady~
เขียนเมื่อ : 5 พ.ย. 54 23:02:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com