Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เคาน์เตอร์ Shiseido สาขาไหนมีน้ำหอม Serge Lutens ขายครับ ติดต่อทีมงาน

วันก่อนไปเดิน Paragon แล้วไม่เห็นวางโชว์ เลยไม่ได้เข้าไปถาม กะไปเดินหา Serge Lutens แล้วได้ Creed GIT กลับมาแทน

ผมอยากไปลองหลายกลิ่นครับ ตอนนี้สนใจอยู่หลายกลิ่น

Ambre Sultan

Arabie

Borneo

Chene

Five O'Clock Au Gingerbre

Serge Noire

Vetiver Oriental

กลิ่นไหนทน และเหมาะกับประเทศไทยบ้างครับ ขอบคุณมากครับ

แก้ไขเมื่อ 06 พ.ย. 54 08:52:03

จากคุณ : Mr. Dhay
เขียนเมื่อ : 6 พ.ย. 54 07:21:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com