Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(คิดถึงน้ำหอมกลิ่นโปรด ดับกลิ่นน้ำขัง) ช่วยกันโหวต เเนะนำน้ำหอมในดวงใจ ติดต่อทีมงาน

Dior Addict 2 (12 คน)
  Estee Lauder Pleasures (4 คน)
  CK - Eternity Moment (3 คน)
  Gianfranco Ferre - Ferre Rose (1 คน)
  Ralph Lauren Hot (0 คน)

60.00%
  Dior Addict 2 (12 คน)
 20.00%
  Estee Lauder Pleasures (4 คน)
 15.00%
  CK - Eternity Moment (3 คน)
 5.00%
  Gianfranco Ferre - Ferre Rose (1 คน)
 0.00%
  Ralph Lauren Hot (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 20 คน

เรื่องของเรื่อง จขกท อยากจะลองน้ำหอมกลิ่นใหม่บ้างค่ะ
ปัจจุบันใช้วนไปวนมาอยู่หลายกลิ่น
เเต่อยากได้กลิ่นหอมเเบบที่ใช้ได้นาน เเละได้ทุกโอกาสค่ะ

รบกวนเพื่อนๆ ช่วยโหวต เเละเเนะนำกลิ่นที่คิดว่าหอมอมตะด้วยค่ะ

ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

ปล. ปัจจุบันที่ใช้อยู่นะคะ จะได้ไม่เเนะนำซ้ำกับที่มีอยู่ค่ะ

1. Ralph Rocks - ใช้มาสองขวดเเล้วค่ะ จริงๆเราชอบมาก
เเต่หลังๆเเฟนบอกว่ากลิ่นหวานมากไปหน่อย เค้าเวียนหัว
เลยสลับไปใช้ตัวอื่นๆค่ะ

จากคุณ : นุ่นนุ่น
เขียนเมื่อ : 6 พ.ย. 54 15:52:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com