Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครรู้จักหรือเคยใช้ผลิตภัณฑ์ของ Aubrey Organics บ้างคะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ  พอดีเพิ่งได้ลองใช้ผลิตภัณฑ์ยี่ห้อนี้ค่ะ ของ USA เป็นของธรรมชาติ 100%   เนื่องจากผมร่วงเลยเสริซข้อมูลในพันทิป เห็นมีคนใช้แล้วบอกว่าดี ก็เลยสั่งจากเวปมาลองใช้ค่ะ เำพิ่งใช้ได้ไม่นานมาก แต่ชอบมากค่ะ เริ่มจากแชมพู green tea แล้วได้ของแถมเป็นครีมควบคุมความมันขนาดทดลองมาใช้ ใช้แล้วหน้ามันน้อยลงมากๆค่ะ จากนั้นเลยสั่งซื้ออีกหลายตัว เป็นชุดทดลองสำหรับผิวมันสิว และครีมนวดผมค่ะ เพิ่งได้รับของวันนี้ค่ะ เพื่อนๆเคยรู้จักหรือเคยใช้ แชร์ประสบการณ์ว่าใช้ตัวไหน แล้วผลเป็นยังไง บ้างนะคะ

จากคุณ : ริโกะกับเทปเป
เขียนเมื่อ : 7 พ.ย. 54 16:00:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com