Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

REVIEW/SWATCH ลิปสีสด++ Sleek pout paint 11 สี ++ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่าสาวๆห้องแป้ง

เบลล์ไม่ได้จั่วหัวกระทู้ว่า [CR/SR] เพราะ จริงๆ เบลล์ก็ไม่ได้ซื้อมาเอง
แต่สรรพสิ่ง 11 ชิ้นที่ได้มาทั้งหมดนี้ เป็นของน้องสาวเบลล์เองค่ะ
ชีไปเล่นเกมกับทาง sleek แล้วโชคดีม๊ากกกกก แจ๊คพอตแตก เลยได้ของเล่นมาอวดกันอย่างที่เห็น 5555  
(คิดว่าต้องมีคนถามแน่ๆว่าอะไรยังไง ขอไม่บอกนะคะ
ขอให้ไปเสิชหาเอานะจ๊ะ เดี๋ยวจะถูกหาว่าเป็นม้า -*-)

เอาเป็นว่า สิ่งที่น่าสนใจอยู่ที่ตัวลิปที่จะรีวิว ละกันเนอะ
ไอ่เรามีสีครบๆ ก็อยากจะเอามาสวอชสีให้เพื่อนๆได้ดูกันค่ะ
เผื่อจะเป็นประโยชน์กับสาวๆ ในการเลือกซื้อลิปสติกอีกทางนึง

ไอ่เจ้าหลอดสีที่เห็นในรูป มีชื่อว่า Pout Paint ของยี่ห้อ Sleek ค่ะ
มีทั้งหมด 11 สี  ราคาหน้าเว็บอยู่ที่ £4.99
ในไทย มีร้านมากมายรับหิ้ว รับสั่งเข้ามาขาย ราคาก็ไม่หลุดกันมาก
ใครสนใจ ก็ลองเซิชดูนะคะ ขอไม่พูดเรื่องร้านและราคาในไทย ณ ตรงนี้

เอ้า.... รูป!

Sleek

จากคุณ : bellyly
เขียนเมื่อ : 7 พ.ย. 54 18:45:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com