Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Review : L'Oreal Nuancelle ตัวบำรุงและฟื้นฟูเส้นผมขั้นเทพ ติดต่อทีมงาน

จากที่มีคนเข้ามาอ่านกระทู้ส้ม สองสามวันมานี้ แล้วมีคนถามเรื่องผม ว่าดูแลผมยังไงผมถึงสวย มีน้ำหนัก 

วันนี้เอาวิธีดูแลผมที่ส้มดูแลมาให้ดูกันค่ะ
(จริงๆอันนี้เคยรีวิวไว้ในบล็อคแล้ว เลยเอามาให้สาวๆในห้องโต๊ะเครื่องแป้งได้อ่านกันบ้างเผื่อจะเป็นประโยชน์นะคะ)

ที่พูดถึงก็คือ L'Oreal Nuancelle ค่ะ

จากคุณ : beautybyorangina
เขียนเมื่อ : 9 พ.ย. 54 10:08:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com