Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR]++รีวิวกรุเครื่องสำอางคุณอั้ม ภัช-ชราภาพ ตอน Eye Shadow Part1++ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีกันอีกครั้งนะครับทุกๆคน มาตามที่เคยบอกไว้จากกระทู้เปิดถุงครั้งที่แล้ว ว่าจะมารีวิวกรุเครื่องสำอางค์ของคุณอั้ม ผมมาตามที่บอกแล้วคร๊าบ สำหรับใครที่ไม่ได้อ่าน กลับไปอ่านได้ที่

http://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q11250137/Q11250137.html

ตอนนี้สถานการณ์น้ำท่วมแถวบ้านผม (ตลิ่งชัน) เริ่มจะลดลงนิ๊ดนึงครับ ตอนนี้กลับมารีวิวได้เพราะอะไร?
ไหนบอกว่าต้องไปรับใช้ชาติ??  
คืองี้ครับ พอดีว่าวันที่ 1 ไปรายงานตัวทหารครับ คือ เตรียมใจทำใจไปเป็นทหารเต็มที่ ที่บ้านไปส่งที่เขต ขึ้นรถทหารโบกมือลากันเรียบร้อย
พอไปรวมตัวกันครบทุกเขต เค้ากลับประกาศให้กลับบ้าน เนื่องจากดอนเมืองน้ำท่วมไม่มีที่อยู่ให้ทหารใหม่ครับ เลยได้กลับมาอยู่บ้านต่ออีกสิบห้าวัน
อีกไม่กี่วันก็ต้องกลับไปใหม่และครับ

เอาหล่ะ วันนี้ ผมจะมารีวิวเครื่องสำอางของคุณอั้มอย่างที่เคยบอกไว้ในกระทู้เปิดถุงรีวิวไปคุยไปครั้งที่แล้วนะครับ แต่เนี่องจากเครื่องสำอางของคุณอั้มนั้นก็เยอะเหมือนกันครับ จะให้มาทำรวมเป็นกระทู้เดียว ผมอาจจะไม่เป็นอันทำมาหากินกันได้ จึงจะมาแบ่งเป็นตอนๆไปครับ วันนี้เสนอตอน EYE SHADOW Part1 ครับผม  
Eye shadow ที่คุณอั้มครอบครองนั้น มีหลายยี่ห้อเหมือนกันครับ บางส่วน (ส่วนน้อย) ที่คุณอั้มเลือกซื้อเอง ซึ่งเห็นสีแล้วก็ถึงขั้นปวดตับเบาๆครับ ส่วนใหญ่ในกรุคุณอั้ม ผมจะเป็นคนช่วยเลือกสี หรือในหลายขๆครั้งผมอารมณ์กิเลศ อยากหาอะไรมาเล่นใหม่ ก็มักจะจูงมือคุณอั้มไปตามเค้าเตอร์เครื่องสำอาง (เหมือนเด็กๆจูงมือแม่ ที่ว่าจะเอาๆ บางครั้งคุณอั้มต้องมาตีมือแล้วบอก พอแล้ว แหนะ เค้าโตแล้วนะ) บางชิ้น ก็ใช้แล้วเกิด บางชิ้นก็ดับอนาถ

แก้ไขเมื่อ 09 พ.ย. 54 20:43:44

จากคุณ : can you bring high fashion
เขียนเมื่อ : 9 พ.ย. 54 20:37:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com