Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีอะไรเป็น Must have ของยี่ห้อพวกนี้บ้างคะ Stila. Too faced. Nars. Smash box. Sephora. Benefit. Tarte. The balm ติดต่อทีมงาน

ตามหัวข้อเลยค่ะ พอดีไม่ทราบจริงๆ ว่ามีอะไรบ้าง แต่ร้านที่รู้จักเค้าลดราคาของยี่ห้อตามนี้เลยค่ะ

ขอ item ที่คุ้ม และใช้ดีนะคะ ยี่ห้อก็ตามนี้ค่ะ Stila. Too faced. Nars. Smash box. Sephora. Benefit. Tarte. The balm

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : ร้องไห้ในวันที่สายไป
เขียนเมื่อ : 11 พ.ย. 54 10:15:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com