Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] SETแปรง Coastal Scents Think Pink Brush Set ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ เนื่องจากเป็นครั้งแรกของการรีวิว ผิดพลาดประการใดขออภัย ณ ที่นี้ด้วยนะคะ ><'''

เซ็ทแปรงอันแรกในชีวิต ผ่าง!!!!?

นั่นก็คือ เซ็ทแปรง Coastal Scents Think Pink Brush Set Limited Edition นั่นเอง

เหตุผลที่เลือกซื้อ:
•ใช้พาเล็ทอายแชโดว 88สี ของยี่ห้อนี้อยู่ค่ะ
•แปรงคุณภาพดีในระดับนึงเลย นิ่ม ไม่บาดหน้า
•มีแปรงทั้งหมดดูแล้วหน้าที่ไม่ทับซ้อนกัน ใช้ประโยชน์ได้ทุกแปรง
•อยู่ในช่วง clearance sale ค่าเสียหาย 999 บาท (ปกติราคาอยู่ราวๆ 1400+) ราคาไม่โหดเกินไปสำหรับเซ็ทแปรงคุณภาพที่จะหัดใช้ให้คล่องนะคะ

*ภาพประกอบจากเว็บ Coastal Scents ค่ะ

จากคุณ : กระป๋องออเครสตร้า
เขียนเมื่อ : 12 พ.ย. 54 23:59:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com