Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เกี่ยวกับแป้ง Skin Food และ Differin ครับ ติดต่อทีมงาน

คือ...เพื่อนพี่ผมจะไปเกาหลีอะครับ เลยกะจะฝากซื้อแป้งครับ
อยากถามว่า แป้งของ Skin Food อะตรับมันมีตัวไหนที่ไม่มี Shimmer or Mica บ้างอะครับ
แล้วก็มีกี่สีเหรอครับ
(ผมอย่างได้ที่ทาแล้วไม่วอกอะครับ มีแบบไม่มีเจือสีไหมครับแฮะๆ)
ผมเป็นคนหน้าแดงง่ายอะครับ หน้าเลยดูดำกว่าคอครับ

ส่วน Differin ตอนนี้ผมอยู่คลอง 14 เกือบ นครนายกอะครับ ตามหามาเยอะแล้วครับ
ไม่เจอซักร้านครับ ใครรู้ช่วยแนะที่ครับว่าจะไปซื้อได้ที่ไหนในแถวๆนี้ครับ

รบกวนด้วยนะคร้าบบบบบ

จากคุณ : nagipoch
เขียนเมื่อ : 13 พ.ย. 54 23:09:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com