Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เพื่อนๆเคยโดนกันไหมคะ? โดนว่าจนจุกไปต่อไม่ถูก ติดต่อทีมงาน

อยากรู้ว่าเพื่อนๆในห้องนี้มีใครเคยโดนคนอื่นพูดให้รู้สึกเสีย self บ้างไหม

เราเคยโดนหลายครั้ง แต่ครั้งหนึ่งที่ทำให้เราจิ๊ดๆๆๆสุดๆๆคือตอนที่เราเจอใครที่ไหนไม่รู้
มาพูดให้จุกกกก จนไปต่อไม่ถูกเลย

คือวันหนึ่งเรากับเพื่อนๆเดินไปกดเงินที่ตู้เอทีเอ็ม ซึ่งข้างๆเป็นร้านเสริมสวยอ่ะค่ะ
แล้วระหว่างที่รอแต่ละคนกดเงิน พวกเราก็พูดกันถึงเรื่องฝังเข็ม 5555
เพื่อนเราคนหนึ่งก็เล่าว่า เคยไปฝังเหมือนกัน ไม่ได้เจ็บมาก บลาๆๆ
เขามีฝังหลายแบบด้วยนะ มีฝังลดความอ้วนด้วย ก็คุยกันอย่างสนุกสนาน

อยู่ๆมีเจ๊คนหนึงค่ะ เดินมาจากไหนก็ไม่รู้ แล้วพูดว่า ใช่ๆพี่ก็เคยฝังเข็มเหมือนกัน
ดีมากเลยนะ มีร้านหนึงอยู่ที่ xyz ไกลหน่อยแต่ดีมากเลย เนี้ยพี่ไปฝังบำบัดรักษาโรค บลาๆๆ
ณ จุดๆนี้ทุกคนในกลุ่มก็ฟังเจ๊แกแบบเกรงใจหน่อยๆ เพราะมาจากไหนไม่รู้ แต่ก็ชวนคุยว่า
แล้วเห็นผลไหมคะ แพงไหมคะ อะไรแบบนี้
เจ๊แกก็ตอบ แล้วพอพูดจบแกก็หันมาหา จขกท ค่ะ แล้วพูดว่า เนี้ย น้องหน้าตาดีนะเนี้ย
เสียแต่ขาใหญ่ไปหน่อย พี่ว่าลองไปฝังเข็มดูนะ แล้วจะดูดีขึ้นมากเลย...
....แล้วชีก็เดินเข้าร้านเสริมสวยไป...
ช็อกกกกกกกกกกกกกค่ะ งง เหมือนฟ้าผ่าอ่ะ อะไรเนี้ย มาจากไหนไม่รู้ คุยกันดีๆ
อยู่ๆมาตบหัวแล้วลูบหลัง เราแบบอึ้งอ่ะ หันไปมองหน้าเพื่อนทุกคนในกลุ่ม
เจ๊แกทำให้เรา self ไปเลยทั้งวันว่า ขาเรามันใหญ่ขนาดนั้นเลยหรอ(ฟ่ะะะะะะ)
ฮือๆๆๆ คิดแล้วปวดใจ

แล้วเพื่อนๆเคยเจออะไรแบบนี้กันบ้างไหมค่ะ

จากคุณ : sharpychinny
เขียนเมื่อ : 15 พ.ย. 54 18:59:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com