Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

..... >>>>> Set แปรงแต่งหน้าแบบมืออาชีพของ Bobbi Brown เพื่อนๆ พอทราบราคารึเปล่าคะ <<<<< ..... ติดต่อทีมงาน

พอดีสนใจ Set แปรงแต่งหน้าแบบช่างมืออาชีพของ Bobbi Brown (ของแท้) อะค่ะ

วันนี้ผ่านเคาน์เตอร์ที่พาราไดซ์ แต่ก็ไม่กล้าเข้าไปถาม เห็น BA ก็ท้อใจซะแระ 555

ไม่เห็นเค้าเอามาโชว์ที่เคาน์เตอร์เลย เลยไม่แน่ใจว่าในเมืองไทยมีจำหน่ายรึเปล่า หรือต้องสั่งนำเข้ามา เพื่อนๆ จะทราบราคามั้ยคะ (เดาๆ ว่าน่าจะหลักหมื่น ?)

แจกกิฟท์แทนคำขอบคุณสำหรับทุกคอมเมนท์เลยค่ะ ^_^

ปล. แอบสนใจของ MAC อยู่เหมือนกันค่ะ แว่วๆ ว่าราคาสูงกว่า คุณภาพถ้าเปรียบเทียบกับ Bobbi Brown เป็นยังไงบ้างคะ

จากคุณ : ne ne' club
เขียนเมื่อ : 15 พ.ย. 54 19:59:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com